ThaiBJD Community: ฟอรั่มของคนรัก BJD
Would you like to react to this message? Create an account in a few clicks or log in to continue.

ThaiBJD Community: ฟอรั่มของคนรัก BJD

บ้านบ้าน  PortalPortal  ค้นหาค้นหา  Latest imagesLatest images  สมัครสมาชิก(Register)สมัครสมาชิก(Register)  เข้าสู่ระบบ(Log in)  

สถานะการเป็น Company Dealer

Go down 
ผู้ตั้งข้อความ
Mods Team
ThaiBJD Moderators
ThaiBJD Moderators
Mods Team

Status : Active

สถานะการเป็น Company Dealer Empty
ตั้งหัวข้อเรื่อง: สถานะการเป็น Company Dealer   สถานะการเป็น Company Dealer I_icon1504/02/11, 05:15 pm

สถานะ Dealer ข้างใต้ avatar คืออะไร?

บางครั้งหากสมาชิกเห็นคำว่า Dealer ข้างใต้ avatar ของสมาชิกคนใด แปลว่าสมาชิกคนนั้นเป็นตัวแทนของบริษัทหรือห้างร้านจำหน่ายสินค้าเกี่ยวกับตุ๊กตา BJD ค่ะ โดยด้านหลังคำว่า Dealer จะเป็นชื่อของร้านค้าที่สมาชิกท่านนั้นเปิดอยู่ หากเคยซื้อสินค้าจากบริษัทของตัวแทนคนดังกล่าว สามารถโพสท์รีวิวได้ที่ Companies Review ค่ะ ส่วนกรณีการซื้อขายสินค้าส่วนตัวของ Dealer สามารถโพสท์ได้ที่กระทู้ Feedback ของสมาชิกท่านนั้นใน Individual Feedback ได้ตามปกติ หาก Dealer นำสินค้าภายในร้านของตนเองมาโพสท์ขายใน Marketplace ขอให้สมาชิกรีพอร์ตทันทีค่ะ

ส่วนกรณีปัญหาการซื้อขายภายนอกบอร์ด ThaiBJD นั้น ทางบอร์ฺดไม่ขอรับผิดชอบใดๆทั้งสิ้นนะคะ

สมาชิกที่เป็น Dealer ขอให้โพสท์แจ้งความจำนงที่กระทู้นี้ เพื่อให้ติดตั้งสถานะ Dealer ค่ะ หรือหากมีสมาชิกแจ้งเข้ามา ทางสต๊าฟก็จะติดตั้งให้โดยอัตโนมัติค่ะ
ขึ้นไปข้างบน Go down

สถานะการเป็น Company Dealer
ขึ้นไปข้างบน 
หน้า 1 จาก 1