ThaiBJD Community: ฟอรั่มของคนรัก BJD
Would you like to react to this message? Create an account in a few clicks or log in to continue.

ThaiBJD Community: ฟอรั่มของคนรัก BJD

บ้านบ้าน  PortalPortal  ค้นหาค้นหา  Latest imagesLatest images  สมัครสมาชิก(Register)สมัครสมาชิก(Register)  เข้าสู่ระบบ(Log in)  

กฎเพิ่มเติมสำหรับสมาชิกอายุต่ำกว่า 15 ปีแต่มากกว่า 13 ปี

Go down 
ผู้ตั้งข้อความ
Mods Team
ThaiBJD Moderators
Mods Team

Status : Active

กฎเพิ่มเติมสำหรับสมาชิกอายุต่ำกว่า 15 ปีแต่มากกว่า 13 ปี Empty
ตั้งหัวข้อเรื่อง: กฎเพิ่มเติมสำหรับสมาชิกอายุต่ำกว่า 15 ปีแต่มากกว่า 13 ปี   กฎเพิ่มเติมสำหรับสมาชิกอายุต่ำกว่า 15 ปีแต่มากกว่า 13 ปี I_icon1517/09/09, 09:11 pm

ประกาศเรื่องสมาชิกอายุต่ำกว่า 15 ปี

เพื่อความสงบเรียบร้อยของบอร์ด สมาชิกอายุต่ำกว่า 15 ปี แต่มากกว่า 13 ปี อนุโลมให้เข้าใช้บอร์ดได้นะคะ โดยขอความกรุณาทำตามข้อแนะนำดังต่อไปนี้ค่ะ

1. มีวิจารณญาณในการอ่านข้อมูล ศึกษาข้อมูลภายในบอร์ด
2. มีวิจารณญาณในเรื่องการใช้จ่ายค่ะ ไม่อยากให้น้องๆรบกวนพ่อแม่ขอซื้อตุ๊กตาเพราะอยากได้ตามคนอื่นเพียงอย่างเดียวนะคะ ราคาตุ๊กตามันสูงมากๆค่ะ อยากให้รู้กำลังทรัพย์ของตัวเองด้วยนะคะ ทางสต๊าฟและสมาชิกท่านอื่นๆเป็นห่วงเรื่องนี้กันมากค่ะ
3. ทำความเข้าใจ กฎ ระเบียบของบอร์ด และปฏิบัติตามอย่างเคร่งครัดได้
4. ข้อนี้สำคัญค่ะ ความประพฤติต้องดีค่ะ มีความเข้าใจผู้อื่นและสามารถอยู่ร่วมในสังคมบอร์ดได้ค่ะ

อยากให้น้องๆศึกษาข้อมูลดีๆก่อนตัดสินใจซื้อตุ๊กตานะคะ ข้อเสนอแนะก็คือถ้าเป็นไปได้ก็อยากให้ซื้อเมื่อเรียนจบจะดีค่ะ เงินค่าขนมที่เก็บสะสมมายังไงก็ยังเป็นเงินของพ่อแม่อยู่นะคะ ทั้งนี้ทั้งนั้นก็ขึ้นกับวิจารณญาณของแต่ละคนด้วยค่ะ Very Happy

ขอบคุณมากค่ะ
ขึ้นไปข้างบน Go down

กฎเพิ่มเติมสำหรับสมาชิกอายุต่ำกว่า 15 ปีแต่มากกว่า 13 ปี
ขึ้นไปข้างบน 
หน้า 1 จาก 1