ThaiBJD Community: ฟอรั่มของคนรัก BJD
Would you like to react to this message? Create an account in a few clicks or log in to continue.

ThaiBJD Community: ฟอรั่มของคนรัก BJD

บ้านบ้าน  PortalPortal  ค้นหาค้นหา  Latest imagesLatest images  สมัครสมาชิก(Register)สมัครสมาชิก(Register)  เข้าสู่ระบบ(Log in)  

กรุณาอย่านำรูปภาพหรือบทความใดๆจากบอร์ด ThaiBJD ไปใช้ก่อนได้รับอนุญาตจากเจ้าของ

Go down 
ผู้ตั้งข้อความ
Mods Team
ThaiBJD Moderators
Mods Team

Status : Active

กรุณาอย่านำรูปภาพหรือบทความใดๆจากบอร์ด ThaiBJD ไปใช้ก่อนได้รับอนุญาตจากเจ้าของ Empty
ตั้งหัวข้อเรื่อง: กรุณาอย่านำรูปภาพหรือบทความใดๆจากบอร์ด ThaiBJD ไปใช้ก่อนได้รับอนุญาตจากเจ้าของ   กรุณาอย่านำรูปภาพหรือบทความใดๆจากบอร์ด ThaiBJD ไปใช้ก่อนได้รับอนุญาตจากเจ้าของ I_icon1517/09/09, 09:09 pm

ประกาศค่ะ

ขอความร่วมมือ ห้ามนำรูปภาพและบทความใดๆภายใน ThaiBJD ไปใช้ก่อนได้รับอนุญาตจากเจ้าของรูปหรือเจ้าของบทความค่ะ

ถ้าหากใครก็ตามต้องการใช้ข้อมูลใดๆที่อยู่ในบอร์ด ThaiBJD ขอให้ติดต่อกับเจ้าของภาพหรือเจ้าของกระทู้โดยตรงค่ะ และเมื่อได้รับการอนุญาตแล้ว ขอให้ใส่ link กลับมาที่กระทู้ของเจ้าของรูปภาพหรือบทความ หรือเว็บไซต์ของเจ้าของรูปภาพหรือบทความ หรือเว็บไซต์ ThaiBJD เพื่อเป็นการให้เกียรติและให้ความเคารพแก่เจ้าของผลงานนะคะ

โดยรูปภาพหรือบทความที่ได้นำไปใช้นั้น ไม่อนุญาตให้มีการดัดแปลง แก้ไข หรือนำไปแสวงหาผลกำไรใดๆก็ตามค่ะ ยกเว้นเสียแต่มีการพูดคุยถึงข้อตกลงและขออนุญาตเจ้าของผลงานเป็นรายบุคคลไป

ทางบอร์ด ThaiBJD ไม่ขอรับผิดชอบต่อกรณีขโมยรูปภาพหรือบทความใดๆ กรณีต่างๆขอให้เป็นไปในลักษณะส่วนบุคคลระหว่างเจ้าของผลงานและผู้นำไปใช้ค่ะ ทางบอร์ดเพียงต้องการขอความร่วมมือจากทุกท่านเท่านั้น เจ้าของผลงาน ไม่ว่าใครก็มีความรักในชิ้นงานของตนเองค่ะ ^^

ขอบคุณมากค่ะ
ขึ้นไปข้างบน Go down

กรุณาอย่านำรูปภาพหรือบทความใดๆจากบอร์ด ThaiBJD ไปใช้ก่อนได้รับอนุญาตจากเจ้าของ
ขึ้นไปข้างบน 
หน้า 1 จาก 1