ThaiBJD Community: ฟอรั่มของคนรัก BJD
Would you like to react to this message? Create an account in a few clicks or log in to continue.

ThaiBJD Community: ฟอรั่มของคนรัก BJD

บ้านบ้าน  PortalPortal  ค้นหาค้นหา  Latest imagesLatest images  สมัครสมาชิก(Register)สมัครสมาชิก(Register)  เข้าสู่ระบบ(Log in)  

รับสมัคร ThaiBJD Assistants

Go down 
ผู้ตั้งข้อความ
raykit
Administrator
Administrator
raykit

Status : Inactive
Dealer : DollClans

รับสมัคร ThaiBJD Assistants Empty
ตั้งหัวข้อเรื่อง: รับสมัคร ThaiBJD Assistants   รับสมัคร ThaiBJD Assistants I_icon1517/11/11, 08:11 pm

รับสมัครผู้ช่วย Mods เพิ่มเติมค่ะ
โดยต้องการคนที่สามารถเข้าบอร์ดได้บ่อยๆและสามารถดูแลซับฟอรั่มในส่วนต่อไปนี้

New, Discussion, Community, Galleries และ Workshop

เลือกดูแลได้ค่ะว่าต้องการดูแลพาร์ทไหน
หน้าที่หลักของ Assistants คือการลบกระทู้ซ้ำ, โยกย้ายกระทู้ตั้งผิดหมวด, แก้ไข, ดูแลข้อความต่างๆในเป็นไปในตามระเบียบของบอร์ด

รายละเอียดเพิ่มเติมอยู่ที่กระทู้นี้ค่ะ

Mods จะดูแลทีม Assistants อย่างใกล้ชิดนะคะ ถ้า Assistant มีปัญหาหรือผิดกฎเองจะถูกตักเตือนเยอะกว่า user ค่ะ ^^
กรณีเป็น Assistant แล้วคิดว่าไม่สะดวกดูแลบอร์ดในระยะยาวแล้วจริงๆให้แจ้งได้ จะได้ปรับออกค่ะ หน้าที่ mods / assistant จะมีโยกย้ายปรับเปลี่ยนตลอด หากมีเวลาคิดว่ากลับมาดูแลได้อีกก็สามารถกลับมาแจ้งเป็นได้อีกครั้งค่ะ

สมัครได้โดย pm หาเรย์โดยตรงนะคะ พร้อมทั้งแจ้งว่าต้องการดูแลพาร์ทไหนของฟอรั่มค่ะ
ขอบคุณค่ะ
ขึ้นไปข้างบน Go down
http://bbdoll.exteen.com

รับสมัคร ThaiBJD Assistants
ขึ้นไปข้างบน 
หน้า 1 จาก 1